ขอคำเเนะนำหัวข้อวิจัย สำหรับสาขาไฟฟ้าสื่อสารด้วยครับ

จริง ๆ ก็มีเเนวคิดหัวข้อของตนเองอยู่เเล้ว เเต่อยากทราบเเนวทาง ความคิดเห็นของพี่ ๆ เพื่อน ๆ หรือพี่ ๆช่างที่ทำหรือมีประสบการณ์เกี่ยวกับสายงานไฟฟ้าสื่อสารโดยตรง ครับว่าถ้าทำวิจัยอยากทำเรื่องอะไรกัน ขอบคุณครับ🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview