มาช่วยแชร์ประสบการณ์ซื้อบ้าน ศุภาลัย ไพรด์ ประชาอุทิศ อยากรู้ว่าโครงการนี้มีปัญหาอะไรมั้ย

คือครอบครัวเราพึ่งได้มีการตกลงซื้อบ้านแฝด ของโครงการนี้ จริงๆที่ซื้อเพราะราคาที่ไม่แพงจนเกินไปและทำเลการเดินทางที่ถือว่าก็โอเคในระดับนึง พอจะมีใครเคยซื้อบ้านของโครงการนี้แล้วเจอปัญหาอะไรบ้างมั้ย คือปัญหาเล็กน้อยจริงๆเราเป็นคนไม่ค่อยซีเรียส แต่เคยไปอ่านหลายๆกระทู้บางคนว่าโครงการนี้ไม่ดี ไม่ค่อยสนใจ ตัวบ้านชอบมีปัญหา เป็นต้น เราเลยแอบหวั่นๆนิดหน่อย ใครพอมีประสบการณ์แชร์ทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่