ย้ายสถาบันจากวิทยาเขตปราจีนไป เขตบางซื่อ

ก็คือตอนนี้ผมเรียน มจพ.วิทยาเขตปราจีน ถ้าผมเรียนจบ ปี.1 ผมสามารถขอย้ายหรือโอนเกรดไปที่ มจพ.กทม ได้มั้ยครับ คืออยากใช้ชีวิตที่กรุงเทพ คือผมมาเรียนที่ปราจีนไม่ค่อยมีความสุขในการเรียนเลยครับ ขอสอบถามผู้รู้เพื่อขอคำแนะนำหน่อยครับ อยากย้ายจากปราจีนไปเรียนที่กรุงเทพอะครับ เพิ่มเติมคือคณะที่ผมเรียน มีคณะนี้ทั้งในปราจีนและกรุงเทพครับ แค่กรุงเทพจะเป็นแบบสำหรับคนจบ ปวส ต่อเนื่อง 3 ปีครับ ส่วนที่ผมเรียนอยู่เป็นแบบจบ ปวช 4 ปีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่