อยากทราบรายละเอียดขั้นตอนการปฏิบัติงานในกิจการตรวจสภาพรถ(ตรอ.)ค่ะ อยากนำข้อมูลไปทำรายงานค่ะ searchหาแแล้วค่ะไม่มีเลย TT

อยากนำข้อมูลการทำงานในสถานตรวจสภาพรถ (ตรอ.) มาทำรายงานอะค่ะ คือลองหาข้อมูลจากอากู๋เเล้วค่ะเเต่มันเป็นข้อมูลการทำงานภายในกิจการเลยไม่มีเลย อยากทราบเกี่ยวกับการทำงานแต่ละฝ่าย เช่นเมื่อมีลูกค้ามาติดต่อทำอะไรต่อเป็น Step อะค่ะ มีกี่แผนก อยากทราบข้อมูลคร่าวๆ หนูจะนำข้อมูลไปทำงานวิชาระบบบัญชีอะค่ะ ก็ไม่รู้ว่าจะเข้าใจความหมายที่หนูจะสื่อไหมอะค่ะ T_T

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่