ใครๆก็ หรือพอทราบ ช่วยผมหน่อยครับว่า เป็นเพราะอะไร ???

ผมชัตดาว์นเครื่ิองโน๊ตบุ๊คไว้ครับ พอจะเปิดใช้งานเท่านั้นแหละครับ อยู่ดีๆมันก็ขึ้น หน้าจอลักษณะคล้ายๆ เกี่ยวกับการ boot menu อ่ะครับ ซึ่งไม่รู้จะทำอย่างไร ผมก็เลยลองกดใช้วิธี exit มันก็ดับไป แล้วก็ขึ้นหน้าจอ boot menu เหมือนเดิมอ่ะครับ ไม่รู้จะแก้ยังไ้งครับ รบกวนผู้ที่รู้หรือเก่งๆเกี่ยวกับคอม ช่วยแนะนำหน่อยนะครับว่า มีวิธีแก้อย่างไรขั้นต้น หรือ จะส่งที่ร้านทำให้หรือแบบไหน แนะนำเลยครับ ต้องการคำแนะนมากๆครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่