มีsexครั้งแรก

ผมอายุ23ปี โสด ไม่เคยมีsexมาก่อนนอกจากช่วยตัวเองตั้งแต่อายุ12-13ปี ผมชอบช่วยตัวเองมากวันละ1-2ครั้งรู้สึกว่าได้คลายเครียดจนวันนี้ผมรู้สึกอยากลองของจริงดูจึงตัดสินใจซื้อบริการผมอยากทราบว่ามันปกติไหมครับที่ผมมีsex(สอดใส่)ประมาน5นาทีแล้วสำเร็จความใคร่ ผมคิดว่าอาจจะเพราะครั้งแรกมันตื่นเต้นและอะไรหลายๆอย่าง คือตอนผมช่วยตัวเองผมเคยทำได้นานกว่านั้น
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่