พี่ๆ นักศึกษา ม.กรุงเทพ , ม.รังสิต , มธ. ที่ทำงาน part time นี่ทำแถวไหนกันครับ

สวัสดีครับพอดี ผมสนใจที่จะทำงานพาสทาม ครับ ทุกรูปแบบเลย ส่วนตัว ผมเคยทำงานร้านสะดวกซื้อมาก่อนแต่ออกเนื่องจากอยู่ไกลกับที่อยู่ปัจจุบันมากเกินไปครับ เลยขอออกจากที่เดิม ผมเลยอยากจะสอบถามพี่ๆ ที่ทำงานพาสมาม ครับว่า ทำงานอะไรกัน แถวไหนบ้าง หาไว้เป็นแนวทางครับ สำหรับตัวผมเองแล้วก็เพื่อนๆคนที่สนใจที่จะทำงานด้วยครับ ขอบคุณครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่