ขอสอบถามความเห็นเพื่อนๆที่อยู่คอนโด

สวัสดีค่ะ พอดีทำงานมาได้สักพักแล้ว กำลังมองหาคอนโดค่ะ 
ปัจจุบันทำงานบีทีเอสแถวเพลินจิต ไม่ทราบว่าเพื่อนๆอยู่โซนประมาณไหนกันบ้างคะ
ที่มองๆอยู่เป็น The Kith Plus สุขุมวิท113 (มองไว้งบประมาณ 1.5ค่ะ) 
ใครเคยอยู่หรืออยู่แถวโซนนั้น ในช่วงฝนตกเป็นอย่างไรบ้างคะ (น้ำขัง น้ำท่วมมั้ยคะ)
รบกวนขอความคิดเห็นเกี่ยวกับคอนโดในพื้นที่ย่านนี้ทีนะคะ
หากมีข้อแนะนำในการซื้อคอนโด สามารถแนะนำได้เลยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่