ขอเวลาเที่ยวบินขึ้นลงของ สนามบินสุวรรณภูมิ ลาดกระบัง

คือเวลาเราใช้เน็ต เน็ตที่เราเติมคือ4m ทรู. แต่พอเครื่องบินมาทีไร เน็ตปิงทุกที เราเติมเน็ต3เดือน 1200 บ.เราก็ไม่ใช่คนรวย ฐานะค่อนข้างยากจนด้วยซ้ำ แต่ก็จำเป็นต้องใช้เน็ต แต่ก็อีกเรื่องนึงด้วยเราอยูหอพักใกล้ๆสนามบิน เรียกใด้ว่าเครื่องบิน บินไปบินมาเป็นว่าเล่น ตอนนี้เปิดเทอมอยูเราเลยยังไม่อยากย้ายหอด้วย ก็เลยต้องแก้ปัญหาด้วยการดูตารางเวลาของการบินไปก่อน แต่ก็หาไม่เจอ ใครเจอขอขอบคุณล้วงหน้านะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview