ทุกคนค่ะในBNK48กับCGM48ทุกคนคามิใครค่ะ

ส่วนตัวเราเองBNK48รุ่นที่1คามิพี่เฌอปรางตอนนี้พี่เฌอเปรียบเสมือนเเรงผลักดันเเละเเรงบันดาลล่ะจ้า พี่ตาหวาน จ๋า ซัทจัง เปี่ยม พี่น้ำหนึ่ง BNK48รุ่นที่2คามิพี่มิวนิค รตา ฝ้าย สตางค์ CGm48คามิฟอร์จูนและแองเจิ้ลนีน่าพี่ออมอาจจะคามิเยอะไปหน่อยเเล้วทุกคนล่ะมีคามิของตัวเองรึเปล่าตอนนี้มีรุ่น3แล้วเเต่ในใจยังคิดไม่ออกว่าจะคามิใครเลยเเต่เห็นเฟมน่ารักนะเเต่ก็ไม่คามิสงสัยจะไม่ชอบไม่ชินเเต่ไอจีเราติดตามเฟมติดตามจีจี้น้องพี่บาสอยู่เหมือนกันนะเเต่ไม่มีคามิคนไหนโดนใจเลยในรุ่นที่3
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่