รอนนี่ โอซุลลิแวน หรือ มาร์ค เซลบี้

กระทู้คำถาม
สนุกเกอร์ ชิงแชมป์โลก2020 เดินทางมาถึงรอบรองชนะเลิศแล้ว ตอนนี้สกอร์(รอนนี่11-13 มาร์ค เซลบี้) รอนนี่ตามหลังแบบนี้ถือว่าไม่มาก แต่ดันตามเซลบี้ คนที่เคี้ยวสุดๆ คุณคิดใครจะชนะ แล้วเข้าชิงครับ
แข่งกัน 17ใน33เฟรม
ส่วนตัวผมเชียร์ รอนนี่ครับ แต่แกดูหงุดหงิดยังไงไม่รู้เวลากับ มาร์ค เซลบี้
H2h ที่เคยเจอกัน24ครั้ง รอนนี่ชนะ15 มาร์ค เซลบี้ชนะ9 ผิดถูกยังไงขออภัยด้วยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่