ครัวไทยกับครัวอินเตอร์ วิทยาลัยดุสิตธานีต่างกันยังไงคะ?

เราอยากเรียนที่นี่ค่ะ เราอยากไปสายงานต่างประเทศค่ะ
1.ครัวไทยจะมีโอกาสฝึกงานไปต่างประเทศไหมเพราะเหนว่าครัวอินเตอร์ปี3-4จะได้ฝึกงานที่ต่างประเทศ
2.ค่าเทอมต่างกันไหม 
3.เรียนต่างกันไหม   
4.สมมุติถ้าเรียนครัวไทยตอนเทอม1สามารถย้ายมาเรียนครัวอินเตอร์ตอนเทอม2ถาวรเลยได้มั้ยคะ
5.ถ้าอยากเรียนครัวอินเตอร์เเต่มีปันหาการเงินนอกจากกู้กยศ.เเล้วมีวิธีอื่นอีกมั้ยคะ
6.ครัวอินเตอปี3-4ฝึกงานที่ต่างประเทศจะมีค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้นมั้ย
7.ช่วงโควิดอาชีพเชฟยังเปนที่ต้องการอยู่มั้ย
8.นอกจากชุดเชฟเราจะได้ใส่ชุดอะไรบ้างจะได้ใส่ชุดนักศึกษาสีขาวกับกระโปรงพลีทใหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่