แนะนำเครื่องเล่น DVD + ลำโพง ให้หน่อยครับ

เล็ง ๆ ไว้ PIONEER รุ่น DV-3052V ไม่รู้ว่าใช้งานดีรึเปล่า แต่เชื่อใจแบรนด์นี้ไม่น่ามีปัญหา

ส่วนลำโพง ไม่รู้เลือกแบบไหนดี มันเยอะมากจนเลือกไม่ถูก ส่วนตัวอยากได้คุณภาพเสียง เบสดี งบไม่เกินหลักหมื่น หรือเกินนิด ๆ พื้นที่ไม่กว้าง+ไม่มีห้องส่วนตัว

หลัก ๆ ฟังเพลง Pop Rock เป็นหลัก + ไว้ดูหนัง คอนเสิร์ต หรือแผ่น DVD ที่มาพร้อมกับแผ่น CD บ้างนิดหน่อย 

มีใครพอแนะนำได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น