เป็นคนที่ชอบการทาเล็บแปลกไหมครับ จะรู้สึกชอบมากเวลาเห็นผู้หญิงทาเล็บ

เริ่มต้นที่แฟนขอให้ช่วยทาให้เวลามี event แรกๆ ไม่ได้ทาตลอด พอบ่อยๆ หลายๆ ครั้งเข้า กลายเป็นว่า ชอบจับแฟนทาเล็บเองเลย หาซื้อสีมาทาให้ ดูแลเรื่องเล็บให้ตลอด จนตอนนี้ไม่มีวันไหนที่แฟนไม่ทาเล็บไปแล้ว ทั้งเล็บมือเล็บเท้าจะทาสีเล็บตลอด หลุดร่อนก็จับเปลี่ยน ซึ่งแฟนก็เป็นคนชอบทาเล็บไปโดยปริยาย แล้วก็จะชอบให้แฟนใส่รองเท้าแบบเปิดเล็บเสมอ

บางทีแฟนก็จับผมทาบ้าง ก็รู้สึกว่าชอบเหมือนกัน บางทีก็ทาสีเดียวคู่กันเวลาไปเที่ยวไรงี้ ครั้งแรกเลยแฟนท้าว่ากล้าป่าว ทาเล็บขึ้นรถไฟฟ้า ไปเดินห้าง ก็ทาเล็บเท้าสีดำไป ก็รู้สึกแปลกๆ อยู่เหมือนกัน แต่พอผ่านครั้งแรกไปได้ ก็ไม่ได้รู้สึกเขินอายอะไร แต่ก็ไม่ได้ทาตลอดเหมือนกับแฟนนะครับ

มีผู้ชายคนอื่นเป็นแบบผมบ้างไหมครับ ผมมีปัญหาทางสุขภาพจิตไหม หรือว่ามันก็แค่ความชอบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่