การดูดวงวาสนาเกิดนับเศษ ตามตำราโบราณ

การดูดวงวาสนาเกิดตามตำราโบราณการนับเศษ หากเราตกเศษที่7 ไม่ค่อยดีนักต้องทำเช่นไรคะ พอเราลองไปดูของบุคคลที่รวยระดับโลกเค้ากลับตกเศษ7เหมือนกัน บางคนก็แย้งออกมาว่าได้เศษ7แต่ชีวิตดี เราเลยกังวลค่ะ  และกังวลว่าได้เศษ7นั้นจะเป็นเช่นไรคะ เราจะเป็นตามตำราเลยไหมคะ

#ใครที่รู้เรื่องสายนี้มีข้อมูลช่วยแนะนำเราทีค่ะ ว่าจะเป็นเช่นดังคำทำนายไหมคะ
#เราไม่แน่ใจว่าเราปีนักษัตรอะไรบางตำราบอกมะแมบางที่ว่าวอกค่ะ
เกิด ศุกร์ 9 มกราคม 2547

คำทำนายของเศษ7ค่ะ
เศษ 7 นั้นผ้าขาด     จะนุ่งห่มก็เต็มที
ภัตราย่อมราคี     ระคายคับทั้งทรัพย์สิน
แสดงความคิดเห็น
Preview