ขอคำแนะนำศึกษาต่อ ป โท สายมนุษ

คือตอนนี้ผมอยู่ ปี4 ครับเรียน cultural studies. ละสนใจไปทาง gender studies, women's studies, queer. อะไรพวกนี้ อยากต่อระดับ ป โท เอก ในด้านพวกนี้ เลยเริ่มหาข้อมูลมหาลัย หรือหลักสูตรที่น่าสนใจต่างๆครับ เพราะอยากเริ่มเตรียมตัวหาหัวข้อวิจัยเเต่เนิ่นๆ  

พี่ๆท่านใดมีสถานศึกษาหรือหลักสูตรที่ไหนแนะนำไหมครับ หรือมีข้อมูลเกี่ยวกับทุนยิ่งจะขอขอบพระคุณมากเลยครับ TT เห็นที่มหาลัยในคณะมีแต่ทุนอานัน 

ขอบคุณครับผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่