พื้นที่ iPhone เต็ม ขอ how to ลบ อื่นๆ

กระทู้คำถาม
คือเราไปอัพเดท ios ค่ะ แล้วทีนี้พื้นที่ก็เต็มเลย เครื่องเอ๋อรวนไปหมดเลยค่ะ เข้าอะไรก็เด้งออก ใช้มาแค่ปีกว่าๆยังไม่อยากเปลี่ยนเลยค่า555 ใครรู้บอกหน่อยได้มั้ยคะ ว่าทำยังไงได้บ้าง อื่นๆ ก็เอาไป 21.34 GB แล้วค่ะ ลบแอพออกจนไม่มีอะไรจะเล่นเลย โทรศัพท์ของเราเป็น 7+ 32 GB นะคะ รบกวนด้วยนะคะ 🥺🥺🥺🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่