ตามหาเพลงที่ร้องว่า โต่อีเม £&?!?s@ โต่อีเม

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ มีเรื่องรบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีค่ะ

พอดีไปเลื่อนดูคลิปในไอจีแล้วได้ยินเพลงนึงแบบผ่านๆ 
แล้วเกิดวนอยู่ในหัวทั้งวันทั้งคืนค่ะ เสิร์จในกูเกิ้ลก็ไม่เจอค่ะ
ไม่รู้ว่าชื่อเพลงว่าอะไร

จับใจความเพลงได้ว่า โต่อีเม £&?!?s@ โต่อีเม..
ดนตรีออกแนวลึกลับ อวกาศ ต่างดาวหน่อยๆ เพลงสากล แต่ไม่รู้เพลงภาษอะไรค่ะ

ใครพอรู้บ้างว่าเพลงมีชื่ออะไร อยากไปหาฟังตั้งแต่ต้นจนจบอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่