Re:Zero SS2 สงสัยพลังพระเอก

1.อยากทราบว่า ถ้าตัดพลังตายเกิดรีจุดเซฟ ที่ได้มานอกจาก ชามัค ในภาค2 กับ อนาคต สึบารุ จะสามารถ
ใช้ศิลปะการต่อสู้ หรือ พลังอะไรได้อีกมั้ยครับ หลักๆ ชามัค สึบารุ เอาไว้จู๊ค ใช่มั้ยครับ 
2.พอจะบอกตัวละครในภาพที่เห็นให้หน่อยได้ไหมครับว่าใครเป็นใคร ในผลึกน่าจะเคยเห็นบทบาทแล้ว
แต่นอกผลึกยังไม่ค่อยรู้อะไรเยอะนอกจาก เอคิดน่า โดยเฉพาะคนหลบมุมขวาสุดมืดๆ ใส่ซาเทร่าไหมครับ
3.มหาภูติจะมีบทบาทอะไรบ้างมั้ยครับ เหมือนมาบอกสึบารุแค่ว่า ฝากเอมิเลียด้วย แล้วตัดบทไปเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่