วัฒนธรรมของฝรั่งเศส มีอะไรที่ควรรู้บ้างครับ

คือว่าลงทะเบียนสอบสนามสอบPAT จำลอง วิชาภาษาฝรั่งเศสของ Dek D ไว้น่ะครับ อีกสองสามวันให้หลังก็สอบแล้วครับ

พื้นฐานผมได้แทบทุกเรื่องแล้ว แต่ว่าวัฒนธรรมของประเทศนี้ผมรู้แค่ผิวเผินเท่านั้น แล้วมันออกสอบด้วย
เลยอยากมาถามผู้รู้ในนี้เผื่อมีคนช่วยให้รู้ลึกได้กว่านี้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ปล.ถ้ามันดูคล้ายกับกระทู้ของอีกล็อกอินนึง อันนั้นคือผมเองนะครับ พอดีล็อกอินเพิ่งบิน
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่