จากปราจีนบุรีไปมธ.ท่าพระจันทร์

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ คือเรากำลังจะไปค่ายที่มธ.ท่าพระจันทร์ค่ะ ตกลงกับกลุ่มเพื่อนว่าจะเหมารถตู้ไป แต่ตอนนี้เหลือเรากับเพื่อนแค่2คน เลยคิดว่าจะนั่งรถไฟไปแทน คือเราอยู่ในเมืองเลยค่ะ ว่าจะนั่งจากสถานีปราจีนไป อ่านในแมพเค้าบอกให้ลงที่พญาไทยได้ แต่เราไม่ค่อยมั่นใจ แล้วก็ไม่แน่ใจว่าแถวนั้นมีวินหรือมีรถไปต่อมั้ย เลยอยากจะถามทุกคนค่ะ

ปล.นี่คือกระทู้แรกของเรา แท้กห้องผิดยังไงต้องขอโทษนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่