นักพากย์กีฬา (สนุ๊กเกอร์) คุณวีรศักดิ์ นิลกลัด

พอดีดู สนุ๊กเกอร์ชิงแชมป์โลก แล้วรู้สึกว่าน่าเบือมากๆ

คุณวีรศักดิ์ นิลกลัด บรรยายสนุ๊กเกอร์ ได้แย่มาก บรรยายไม่รู้เรื่อง พูดมั่วไปเรื่อย ทำให้ไม่น่าฟังและการแข่งขันไม่น่าดู น่ารำคาญมาก มีแต่บิ๊กสระบุรีที่พากย์ดีมาก คู่ไหนที่ บิ๊ก ไม่ได้พากย์ผมไม่ดูเลย 

ฝากไปถึงท่านผู้จัดด้วยครับมันทำให้การดูสนุ๊กเกอร์กร่อยจริงๆ  ขออภัยกับแฟนคลับและท่านที่ชื่นชอบแกด้วยนะครับ แต่คุณแอดดี้ แกพากย์แย่มากจริงๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview