Honda Click รุ่นแรกๆ ปี 50 ยังน่าใช้ไหมครับ

กำลังจะหารถมอไซที่ขับง่ายๆ มาให้คุณแม่ที่บ้านใช้จ่ายตลาด มีงบไม่เยอะครับ

ดูๆ ในเฟสบุ๊ค เห็นมี Honda Click รุ่นแรกๆ ปี 50 ขายราคาประมาณ 9,*** บาท

เลยอยากจะสอบถามว่ารุ่นนี้ ราคานี้ น่าซื้อมาใช้ไหมครับ มีอาการเสียอะไรจุกจิกบ้างไหม

หรือควรเพิ่มเงินเป็น 13,*** บาท เอาเป็น Click i ดีกว่าครับ

พาพันขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่