ติวสอบโครงการafs(ญี่ปุ่น) ทุน​ asia kakehashi project หรือทั่วไป ยังบ้าง? ......อื่นๆ

ผมขอสอบถามถึงเรื่อง โครงการ afs ทุน​ asia kakehashi project  หน่อยนะครับ ผู้รู้ และรุ่นพี่
ดังนี้
1.การสอบafs ทุน​ asia kakehashi project หรือทั่วไป ต้องเตรียมตัวยังไง แล้วเขาถามประมาณว่าอะไรบ้าง?
2.มีการติว หรือติวเตอร์แนะนำไหม?
3.ทุนยังไงบ้าง พอดีที่บ้านไม่ค่อยมีเงินมาก แต่ปานกลาง
4.รุ่นพี่ที่เคยไปโครงการAfs ญี่ปุ่น ไปที่ไหนกันบ้างครับ
5.พี่เลือกประเทศรองอะไรกันบ้าง ผมจะมาลองเอามาคิดหน่อย ว่าถ้าไม่ได้ญี่ปุ่นจะไหนดี
ถ้าตอบบขอขอบพระคุณมากครับ 
どうもありがとうございました
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่