ขอคำปรึกษาเรื่องออกรถค่ะ

สวัสดีค่ะ เข้าเรื่องเลยนะคะ
พอดีมีความจำเป็นต้องออกรถค่ะ เพราะที่บ้านไม่มีรถยนต์เลย
เวลาจะไปไหนมาไหนที่ลำบากมากค่ะ เลยอยากสอบถามผู้รู้เพื่อเป็นข้อมูลนะคะ
ตอนนี้สนใจรถ Celerio ตัวท็อปราคาประมาณ 427000 บาท 
อยากออกรถด้วยเงิน 30000-40000 บาท อายุงาน 1 ปี ได้ไหมคะ
อยากได้กรณีไม่มีคนค้ำด้วย ตอนนี้ไม่มีหนี้สินอะไรค่ะ
มีแค่ค่าหอ 2000 บาทรวมน้ำไฟ
และผ่อนรถอีก 6000 เงินเดือน 15000+ จะไหวไหมคะ

ตอนนี้คือถามสองข้อนะคะ 
1 จะออกรถได้ไหม
2 ค่าใช้จ่ายประมาณนี้จะพอไหวไหมคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่