กระทู้สบายๆ อย่าได้ซีเรียส ช่วงนี้มีการแข่งขันแบดมินตัน เห็นน้องแมนยูแล้วนึกถึงพี่เมย์ ถ้าสองคนนี้แข่งกันใครชนะครับ

เพื่อนๆว่า หากน้องแมนยู (รัชพล อินทนนท์)  กับ พี่เมย์ แข่งกัน เอาแบบแข่งกันจริงๆแบบไม่ออมเลยนะ  เพื่อนๆว่าใครชนะครับ  และ 2-1 หรือ 2-0 ครับ
อย่างที่ได้บอกไป  ขอให้เป็นกระทู้สบายๆ อย่าได้ซีเรียส     ถามผม ผมว่าพี่เมย์ชนะ นะครับ  2-0  sets     เพื่อนๆว่าอย่างไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่