นิว โนเบิล รัชดา ลาดพร้าว มีข้อดี ข้อเสียอย่างไร แบรนด์นี้

สวัสดีค่ะ พอดีกำลังจะซื้อ คอนโด นิว โนเบิล รัชดา-ลาดพร้าว ไม่ทราบแบรนด์นี้ดีไหมค่ะ เป็นแบรนด์น่าเชื่อถือไหม อยู่ภายใต้ บริษัทอสังหาริมทรัพย์ยังใหญ่ของอะไร  บริการหลังการขายดีไหม นิติดีไหม วัสดุ อุปกรณ์ เกรด ดีไหม ซื้อเพื่อ อยู่เองค่ะ สัก 7 ปี แล้วก็ปล่อยขายค่ะ เพื่อนๆ คนไหนเคยเป็นเจ้าของ คอนโด นิว โนเบิล บ้างค่ะ ช่วยแนะนำ ช่วยแชร์ประสบการณ์ ช่วยให้ข้อมูล ช่วยเตือนหน่อยค่ะ  

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่