อยากข้อทราบข้อมูลของมหาวิทยาลัยตงหัว, Donghua university คณะแฟชั่นดีไซน์

สวัสดีครับ ใครพอรู้ข้อมูลคณะแฟชั่นดีไซน์ของม.ตงหัวที่เซี่ยงไฮ้ช่วยพิมพ์บอกหน่อยครับ คือเราอยากไปเรียนที่ม.นี้ แต่ลองหาข้อมูลมาบ้างแล้วพอสมควร อยากทราบความรู้HSKต้องอยู่ระดับไหนถึงสามารถสมัครเข้าเรียนได้ ค่าใช่จ่ายค่าเทอม ค่าที่พักเท่าไหร่หรือใครมีรุ่นพี่/ผู้เชี่ยวชาญเกี่ยวกับม.นี้ช่วยพิมพ์บอกด้วยนะคร้าบพาพันขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่