ท้องผูกแล้วเข้าห้องน้ำนานคนที่บ้านชอบเคาะเรียกหงุดหงิดมาก แล้วก็อึไม่ออก

คือเราท้องผูกแล้วเวลาถ่ายมันค่อนข้างใช้เวลาและสมาธิมากๆ แล้วคนที่บ้านชอบเคาะห้องน้ำเรียกค่ะ ไม่รู้จะเรียกทำไมนักหนา เวลาห้องน้ำว่างไม่ค่อยอยากจะเข้า พอเราจะเข้าก็มีคนแย่งอจากจะเข้า คือนั่งถ่ายอยู่แล้วค่อนข้างใช้สมาธิมาก5555 แล้วโดนเคาะประตูมันหงุดหงิดจนร้องไห้เลยค่ะ ทำไมไม่มีคนเข้าใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่