อยากทราบว่า Rolex ในรูปนี้ของแท้รึเปล่าค่ะ ตอนนี้ราคาซื้อขายกันอยู่ที่เท่าไหร่

อยากทราบว่า Rolex ในรูปนี้ของแท้รึเปล่าค่ะ ตอนนี้ราคาซื้อขายกันอยู่ที่เท่าไหร่ มีคนมาวางไว้ตอนยืมเงินญาติ จริงๆ ไม่ได้เอานาฬิกามาจำนำหรือมาค้ำประกันอะไรนะคะ ยืมกันแบบสัญญาใจแต่อยู่ๆ เค้าถอดวางให้เอง ตอนนี้เลยกำหนดคืนเงินแล้ว ทางญาติต้องการเงินใช้เงินค่ะ  รบกวนท่านผู้รู้ช่วยดูให้ด้วยนะคะ ถ้าของแท้เราควรเอาไปขายที่ไหนถึงได้ราคาคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview