แลกเปลี่ยนมหาลัย????

อะแฮ่มๆๆๆ สวัสดีค่ะ เกริ่นก่อนตอนนี้เรายังมอต้นอยู่เลยค่ะ!!!!

เราอยากไปแลกเปลี่ยนตอนม.5 แต่ผปค.ไม่อนุญาตแล้วเห็นบอกว่าเหมือนจะให้ไปตอนมหาลัยน่ะค่ะ เห็นพูดว่า ป.โท ป.ตรี มหาลัย ประมาณนี้ค่ะ

และซึ่งเราไม่รู้อะไรเกี่ยวกับแลกเปลี่ยนตอนมหาลัยเลยล่ะค่ะ!!!

เราเลยอยากถามผู้รู้หน่อยย
1.มหาลัยนี่มีแลกเปลี่ยนใช่มั้ยคะ
2.ถ้าเราอยากหาข้อมูลเนี่ยควรหาว่ายังไงดี (คือพอจะหาข้อมูลก็คือเจอแต่ของมอปลายหายากมากๆเลยล่ะค่ะ)
3.แลกเปลี่ยนมอปลายกับมหาลัยเหมือนกันมั้ยคะ
4.มหาลัยนี่มีกิจกรรมเยอะเหมือนมอปลายมั้ยคะ เช่น โฮมคัมมิ่ง ไรพวกนี้

เอาจริงอยากไปแลกเปลี่ยนตอนมอปลายเพราะอยากทำพวกกิจกรรมนี่แหละค่ะ

5.มหาลัยนี่อยู่โฮสต์หรือหอหรอคะ
6.ถ้าอยู่หอเราจะมีรูมเมทมั้ย?
7.มีโครงการแนะนำหรือมีช่องยูทูปแนะนำมั้ยคะ ต้องการจริงๆ

ลองหามาหลายวันแล้วหาข้อมูลเกี่ยวกับไปแลกเปลี่ยนตอนมหาลัยไม่เจอเลยเจอแต่ของมอปลายทั้งนั้น รบกวนทุกคนที่เข้ามาอ่านช่วยตอบด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ! 🥺🙏🏻💗

ป.ล.ถ้ามีพิมพ์ผิดต้องขอโทษด้วยนะคะ ;;-;;
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่