ถ้า Mbti ของสองคนรวมกันได้ 100 พอดี?

พอดีเพื่อนเราเป็น ESFJ ค่ะ แล้วความ Extrovert  เขา 53% และความ introvert เค้า 47% ส่วนเรา เป็น INFP ค่ะ ค่า introvert เรา 53% และค่า extrovert เรา 43% ค่ะ และเลขมันเท่ากันพอดีเกือบทุกอันเลยค่ะ เลยไปถามเพื่อนฝรั่ง- เขาบอกว่านี่คือการที่เติมเต็มกันอย่างสมบูรณ์และเขาบอกว่านี่คือเนื้อคู่ค่ะ! เราก็งงไปเลยค่ะ แล้วทุกคนคิดว่านี้คือยังไงหรอคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่