คือหนูถูกขู่ประจานค่ะควรทำยังไงดีคะ?หมดหนทางแล้วจริงๆค่ะ

หนูโดนขู่ประจานค่ะไม่ใช่ภาพโป๊นะคะเพราะหนูไม่ได้โชว์ของให้เขาดู  แต่เขาโชว์ของให้หนูดูแล้วแคปหน้าจอไว้ เขาขู่ถ้าหนูไม่ยอมจะเอารูปให้ครูที่รร.และนักเรียนที่เรียนสถานที่เดียวกันรู้ แล้วหนูไปส่องเฟสเขาดู หนูไม่ใช่คนเดียวที่โดน แถมเขาน่ากลัวมากๆเลยค่ะ

เอาแต่ใจ อารมณ์ร้อน นิสัยเสีย ทำได้ทุกอย่างเพื่อให้ผญ.คนนั้นยอมอยู่ใต้เขา หนูทนไม่ไหวจริงๆค่ะแต่หนูก็ไม่กล้าเพราะใกล้จบ.มัธยมต้นแล้ว ถ้าเรื่องนี้จบหนูจะจำไปเป็นบทเรียนเลยค่ะ จะไม่ทำอีก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่