สมัครบัตรเครดิตเครือกรุงศรี เซนทรัล

รบกวนสอบถามครับผม ผมเป็นพนักงานประจำต้องการสมัครบัตรเครดิตเซ็นทรัล ได้ลองอ่านรีวิวสมัคร มีทั้งผ่านและไม่ผ่านด้วยหลายๆเหตุผล แม้เงินเดือนเยอะไม่ผ่านก็มี หากไม่ผ่านต้องรอ 6เดือนถึงจะสมัครใหม่ได้ คำถามคือ หากผมยื่นเอกสารไปปกติ(แบบพนักงานประจำ) แล้วอยากแนบสำเนาบัญชีฝากประจำของกรุงศรีไปด้วยได้ไหมครับ(เงินฝากล้าน+) เผื่อจะช่วยให้อนุมัติง่ายขึ้น(ไม่รู้เกี่ยวไหมนะ) ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่