ช่วยแนะนำสถานที่ฝึกงานหรือสหกิจด้านไอทีหน่อยครับ

พอดีผมเรียนอยู่วิทยาการคอมพิวเตอร์ ตอนนี้กำลังหาสถานที่ฝึกสหกิจหรือไม่ก็ฝึกงานอยู่ครับ อย่าพึ่งด่านะครับ ผมก็ไม่ได้เรียนเก่งซักเท่าไหร่ ผมอยากหาด้าน Graphic design พวก AI หรือ Ps หรือไม่ก็ ด้าน Data analysis ก็พอได้ครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ ถ้าได้พี่ที่สอนงานใจดีก็จะยิ่งดีครับ ขอบคุณมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่