คุณสามีทั้งหลายคะ หากคุณไปติดหนี้ใครไว้แล้วไม่จ่าย ภรรยาจับได้พวกคุณจะทำยังไงคะ

ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ..ส่วนสามีเรานั้น เค้าเลือกที่จะเฉย..และหลบหน้าคนแหน้าคน ๆ นั้น แน่นอนว่าเรารู้สึกเสียใจค่ะ..จึงต้องพยายามหาเงินมาใช้หนี้
จึงมีคำถามผุดขึ้นมาในใจว่าคุณสามีบ้านอื่น ๆ  ล่ะคะ
คุณจะรู้สึกยังไงหากศรีภรรยาจับได้ว่าเป็นหนี้
และคุณจะรู้สึกผิด หรือเสียใจไหมคะ ที่ทำให้อีกฝ่ายเป็นทุกข์

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่