ขออนุญาตสอบถามผู้ใช้รถ ไฟฟ้า ยี่ห้อ Tesla ครับ

กระทู้คำถาม
จากข้อมูลเท่าที่ทราบตอนนี้ ผู้นำเข้ารถเทสล่า ในประเทศไทย
สามารถซ่อมและแก้ปัญหา เกี่ยวกับรถ ในเบื้องต้นได้
แต่ถ้าหากเกิดปัญหาที่ยุ่งยากซับซ้อน ที่ไม่สามารถซ่อมเองในประเทศได้
จะต้องขนส่งรถกลับประเทศต้นทาง
อยากขอทราบว่าท่านเจ้าของรถเทสล่าในประเทศไทย
มีท่านใดเคยส่งรถกลับไปซ่อมบ้างไหมครับ
ถ้ามี ปัญหาเกิดขึ้นจากส่วนไหนครับ
และมีค่าใช้จ่ายโดยรวม ทั้งหมดประมาณ เท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่