มีเว็ปไซต์หรือแอปฯไหน ที่ดูดวงทางออนไลน์และสามารถถามแบบสดๆได้บ้างไหมคะ?

ก็คือเราต้องการรู้อนาคตของตัวเองในหลายๆด้าน เรามีแพลนที่จะเรียนที่อื่น และอะไรหลายๆอย่าง เราเลยอยากรู้ว่าจะได้จริงไหม เราสามารถไปสอบถามปู่ฤาษีตาไฟได้ เพราะท่านแม่นมาก แต่เราไม่กล้าเพระากลัวท่านจะเห็นอะไรหลายๆอย่างในใจของเรา เรากลัวท่านจะพูดออกมาและคนอื่นได้ยินในเวลาเดียวกัน มันเป็นความลับที่เศร้ามาก

เราเลยอยากหาแอปฯหรือเว็บไซต์ออนไลน์ที่ดูดวงแล้วสามารถถามอะไรก็ได้อะค่ะ พิมพ์แชทกันไป อะไรงี้อะค่ะ แต่คิดว่ายังไงก็คงจะไม่มีหรอก

แต่ถ้ามีก็ช่วยบอกด้วยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่