รายการ Headlightmag the clip check check out หายไปไหนครับ

เดี๋ยวนี้ไม่เห็นมี The Clip Check Check Out ที่คุณจิมมี่มารีวิวรถกับคุณแพนบนทางด่วนออกมาใหม่เลยครับ ตอนนี้กลายเป็นรีวิวรถแบบแยกกันรีวิวแทน อยากทราบว่าเกิดอะไรขึ้นครับ ทำไมถึงต้องปรับเปลี่ยนรูปแบบรายการครับ

โดยส่วนตัวชอบรายการแบบเก่าที่มารีวิวพร้อมกันมากกว่า เพราะจะได้ฟังมุมมองจากทั้งสองคนเปรียบเทียบกันครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่