สอบถามครับ เพื่อนที่ใช้ซัมซุง ใช้ PowerBank รุ่น/ยี่ห้อ ไหนกันครับ

กระทู้สนทนา
ต้องบอกก่อนว่าผมใช้ SS Galaxy S10+ 

ผมใช้เพาเวอร์แบงค์ ยี่ห้อ Remax Proda 30,000 mAh ตัวเครื่องคำนวณการชาร์จใช้เวลาเต็มนานมาก เช่น ตัวเครื่องมีแบตอยู่ 70% แต่คำนวณการชาร์จมาแล้วจะเต็มภายใน 1 ชม.กว่าเลย ทั้งที่ตัวพอร์ตเองเป็นการปล่อยออกแบบ 2.1A เลยอยากจะหาซื้อใหม่ ที่ชาร์จได้ปกติและเต็มเร็ว

ขอราคาไม่แรงจะดีมากครับ 🙏🏼

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่