มีมุสลิมไปทำงานที่ญี่ปุ่นบ้างไหมค่ะ

สวัสดีค่ะ เราเป็นมุสลิมกำลังจะไปทำงานที่ญี่ปุ่นแถวโอซาก้า นารา แต่มีเรื่องที่ทำให้กังวลนิดหน่อยในเรื่องเกี่ยวกับคนมุสลิมในการคลุมฮิญาบ หรือการละหมาด(ในเรื่องของการละหมาดเราพอจะจัดเวลาเองได้แต่เขาจะโอเคไหมหากต้องที่พักเราไปละหมาด) ในเรื่องอาหารการกินด้วยค่ะที่กังวลแต่อาจจะไม่มากพอจะซื้อของมาทำเองได้แต่ก็ยังกังวลนิดหน่อย ใครมีอะไรแนะนำเพิ่มเติมแนะนำได้เลยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ 😁😁
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่