ขอความเห็นคนเชียงใหม่ สันทรายเชียงใหม่ น่าอยู่มั้ยคะ

สวัสดีค่ะ พอดีกำลังจะย้ายไปอยู่เชียงใหม่น่ะค่ะ แต่กำลังเล็งบ้านแถวสันทรายเพราะราคาบ้านเช่าโซนนี้ค่อนข้างถูก เล็งไว้แถวแยกรวมโชคน่าอยู่มั้ยคะ แล้วถ้าอยู่คนปลอดภัยมั้ยคะ หรือใครมีบริเวณไหนบ้านเช่าราคาไม่แพง แนะนำมั้ยคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview