ขอความช่วยเหลือหน่อคับผมติดอยู่ลาวมาสามเดือนแล้วเงินก็หมด

ผมติดยุ่ลาวมาสามเดือนเพราะด่านปิดเงินก็หมดโทสับก็หายติดต่อญาตก็ไม่ได้ พอจะมีเงินช่วยเหลือจากทางใดมั่งคับ ที่ไทยก็มีโครงการเยียวยามากมาย แต่คนไทยที่ติดอยู๋ต่างประเทศพอจะมีเงินช่วยเหลือจากทางรัฐบาลหรือทาสงไหนมั่งมั๊ยคับตอนนี้ผมไม่มีเงินเลยอยู๋แบบลำบากมาก ต้องไปขอข้าวเค้ากิน ขอความกรุณาแนะนำผมทีคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่