ผ่าไส้ติ่งมา ได้หยุดงานแค่สองวัน

สวัสดีค่ะ คือเมื่อวานเราไปผ่าไส้ติ่งมาผ่าตอน9.00ของวันอาทิต์วันจันทร์9.00ได้ออกโรงบาลเป็นเรื่องดีคะแต่เราได้ใบรับรองแพทย์ให้หยุดงานได้แค่สองวัน รางกายคนเรามันจะฟื้นได้เร็วขนาดนั้นเลยหรอ วันนี้ยังเดินเยอะแยะอยู่เลยเพราะลมมันดันไม่ค่อยเจ็บแผลเท่าไหร่แล้ว แต่สองวันเราสามารถขับรถไปทำงานเองได้จริงหรอ ถือว่าเล่าสู่กันฟังนะค่ะ ใครมีประสบการแบบไหนช่วยแชร์หน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่