ต้องการจะยกเลิกวันที่จองทำใบขับขี่ผ่าน DLT Smart Queue ต้องทำยังไงครับ

ตามหัวข้อเลยครับ พอดีจองแล้วติดธุระด่วนทำให้ไม่สามารถไปได้ อยากยกเลิกแต่ในแอพกดอย่างอื่นไม่ได้เลย ขึ้นมาแค่หน้าข้อมูลการจอง ต้องทำยังไงครับ วอนผู้รู้ตอบหน่อยครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เรียน สมาชิกหมายเลข 1537341
สำหรับการยกเลิกการจองคิวทำใบอนุญาตขับรถผ่านแอปพลิเคชัน DLT Smart Queue ให้กดที่ไอคอนมุมซ้ายล่าง > เลือกหัวข้อ “ยกเลิกการจองนี้”ค่ะ

Uraipan
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่