สอบถามครับ​ ว่ามีใครรู้จักนักแคสเกมลักษณะนี้ไหม

คือผมเคยดูช่องแคสเกมช่องหนึ่งของผู้หญิง​ นานมากแล้ว​ ลักษณะคลิปไม่ค่อยมีเอฟเฟกต์​ลูกเล่นอะไร​ จะเป็นเสียงปญ.ใสๆนุ่มๆฟังสบาย​ จะชอบแคสเกม​ rpg​ maker​ horror​game  มีเกมมายคราฟมาด้วยบ้าง​ เกมrpgที่เขาเคยแคสก็จะมี​ the​ cooked man​ ครับ​   เหมือนจำได้ว่าเขาจะชื่อก้อยนะหรือไม่ใช่หรือเปล่า​ คนซับไม่ค่อยเยอะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview