อัพเดท Kimetsu no Yaiba Movie: Mugen Ressha-hen 2/8/2020

วันนี้มีรายการพิเศษทาง Abema TV อัพเดทข้อมูล Kimetsu no Yaiba Movie: Mugen Ressha-hen ครับ ยอดคนดูสูงถึง 907.5k ถือว่าสูงมาก แต่สู้ของรอบก่อนไม่ได้ ไลฟ์นั้น 990K เลย (ช่วงแรกกว่าจะได้ดูรอนานมาก)

โดยดำเนินรายการโดยนักพากย์ 4 ตัวละครหลักเหมือนเดิมครับ วันนี้มัตสึโอกะซัง ดูหัวเราะ ดูขี้เล่น มากกว่าทุกครั้งที่เคยดูไลฟ์มานะ 55
โดยช่วงแรกจะพูดคุยถึงฉากต่างๆในช่วง SS1 กัน

พอไลฟ์พูดคุยกับ Producer จากทาง Aniplex ยูมะ ทาคาฮาชิซัง ไปสักพักก็โชว์ Key Visaul และ PV ตัวใหม่ตัวที่ 3 ครับ

โปสเตอร์ Key Visaul 

ลิงค์ Youtube ของทางช่อง AnimeTV チェーン ครับ(ถ้าเป็นของทาง Aniplex Offcial จะถูกล็อคโซน)
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอลิงค์ Youtube ของทางช่อง AniPlexUS ซับ Eng ครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพลงประกอบชื่อเพลง 炎 - Homura - เปลวเพลิง

ร้องโดย LiSA เจ้าเดิม

เนื้อร้อง ทำนอง เรียบเรียง โดย เจ๊ยูกิ Yuki Kajiura (ตรงเนื้อร้องมีชื่อ เจ๊ LiSA ด้วยน่าจะมีส่วนแต่งด้วย)

และก็มีเป็นคลิปวีดีโอจากทาง LiSA  ฮาริคาวะ ไดสุเกะซัง(เอนมุ) และ ซาโตชิ ฮิโนะซัง(เรนโงคุ) ด้วย

หลังจากนี้ทางพวกนักพกาย์ในรายการก็พูดถึงเรื่อง กำหนดการของนิทรรศการต่างๆที่โดนเลื่อนไปเพราะ โควิท-19

ถ้าเข้าใจไม่ผิด เปิดจองตั๋วรอบพิเศษวันที่ 7 สิงหานี้เลยหรอ ???

ปล. [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่