อยากได้ notebook ที่เขียนดีเหมือนกัน ipad แต่เป็น notebook นะครับ

ตอนนี้ผมใช้ microsoft surface pro 4 และ ipad air รุ่นล่าสุด อยู่ซึ่งเขียนดีมากๆทั้งสองตัว  แต่ notebook รุ่นเก่าไปหน่อยและ spec ไม่ค่อยเร็วเท่าไรเลยอยากเปลี่ยนแต่ไม่อยากเอาตัวเดิมรุ่นใหม่เนื่องจากราคา และอื่นๆครับ เลยอยากได้ notebook ที่เขียนดีๆ เทียบเคียง ipad ครับหรือ microsoft surface pro ครับ เนื่องจากผมต้องลงโปแกรมทางสถิติเฉพาะหลายตัวที่ลงไม่ได้ใน ipad ครับ พอจะมีแนะนำไหมครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่