ตามหาอนิเมะใน Netfilx

เป็นอนิเมะญี่ปุ่นค่ะ จำได้ว่ากดดูผ่านๆเพราะเห็นตัวผู้ชายน่ารักดี จะดูประวัติก็ไม่เจอแล้ว เพระดูไปหลายเรื่อง หรือมันออกไปแล้วไม่รู้

เรื่องคร่าวๆน่าจะประมานว่าตัวเอกผู้ชายมันมีดาบแล้วจะไปปราบตัวร้าย ที่เป็นตำนานว่าเป็นตัวร้ายอะไรสักอย่าง ละตัวร้ายเป็นผู้หญิงค่ะ จำได้ว่ามีสีแดงๆ ช่วงนี้มันจะเซอวิสหน่อย เห็นหน้าอกๆ ตัวร้ายคือสวย เหมือนกับว่า ตัวเอกมันก็งงว่าทำไมตัวร้ายมันถึงสวย ตัวร้ายก็แบบมันเหมือนเพราะเป็นตัวร้ายคนเลยต้องมาฆ่ามัน อะไรแบบนี้ 

ประมานนี้อะค่ะ กดดูข้ามๆไปแค่ตอนแรก มันคือเรื่องอะไรคะ อยากไปดูอีก
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่