ใครเคยสอบเข้าจุฬา มุก ม.4 บ้างคะ

คือหนูจะไปสอบเข้า ม.4 ที่โรงเรียนจุฬาค่ะ แต่หนูไม่มั่นใจเลย เลยอยากมาขอคำแนะนำจากพี่ๆที่เคยสอบค่ะ ว่ายากมั้ย555 ข้อสอบออกเรื่องอะไรบ้าง หรือมีแนวข้อสอบมั้ยคะ ควรเตรียมตัวยังไงดี จะตอบใต้กระทู้ หรือหลังไมค์มาก็ได้เลยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏🏻 💖
แสดงความคิดเห็น
Preview